Fallen or dangerous Tree(s) Inilagay sa Artsibo

25084 Collingwood St Roseville, MI, 48066, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 4555

ID ng Isyu:

5393359

Submitted To:

City of Roseville, MI

Category:

Fallen or dangerous Tree(s)

Tiningnan:

31 beses

Lugar:

Roseville

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

tree

Deskripsyon

Tree branches need to be trimmed due to the freezing rain destroying them.


Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.