Street Maintenance Buksan

475-541 W College Ave Decatur, GA, 30030, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 21770

ID ng Isyu:

5398225

Submitted To:

City of Decatur

Category:

Street Maintenance

Tiningnan:

57 beses

Lugar:

Decatur

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

pothole

Deskripsyon

The steel plate covering the roadway is loose. One corner of the steel plate looks like it is barely covering a hole


1 Komento

Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video