Snow/Ice on Sidewalks Inilagay sa Artsibo

230 Mountain Ave Malden, MA, 02148, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

5402521

Submitted To:

City of Malden

Kategorya:

Snow/Ice on Sidewalks

Tiningnan:

29 beses

Lugar:

Malden Ward 4

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

sidewalk, snow

Deskripsyon

Sidewalk icy

ay nagtanong din...
T. Re-enter the address number and street to confirm which property you are reporting.
S. 230 Mountain Ave
T. Actions taken by City
S. Sidewalk Cleared

3 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.