Huge Pothole Dresden and Wayland Circle Inilagay sa Artsibo

1581 Dresden Drive Atlanta, Georgia Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

(Panauhin)

ID ng Isyu:

540881

Submitted To:

City of Brookhaven

Category:

Pavement Problem

Tiningnan:

81 beses

Lugar:

Brookhaven

Inireport sa pamamagitan ng:

http://brookhavenga.gov

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

pothole, traffic

Deskripsyon

Large pothole at 1581 Dresden near Wayland Circle. Drivers are swerving into the oncoming traffic to avoid it. It is marked with a green square.

ay nagtanong din...
T. Is the problem a pot hole?
S. Yes
T. If not a pot hole, please describe issue:
S. Walang Ibinigay na Sagot

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.