Tree Stump Inilagay sa Artsibo

13 Linden Street Salem, MA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

5420928

Submitted To:

City of Salem

Kategorya:

Tree Stump

Tiningnan:

44 beses

Lugar:

City of Salem

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

tree

Duplikado ng :

5244046

Deskripsyon

12"

ay nagtanong din...
T. Is the stump on public or private property? (Please note, the city cannot remove stumps that come from a tree on private property)
S. Walang Ibinigay na Sagot

2 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.