Sidewalk repair Buksan

139 California St Newton, MA, 02458, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

5428082

Submitted To:

City of Newton

Kategorya:

Sidewalk repair

Tiningnan:

76 beses

Lugar:

Watertown

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

flood, sidewalk, drain problem

Deskripsyon

The walking path is always flooded and iced over. A drain pipe or a small walkway would allow pedestrians and cyclists to pass

ay nagtanong din...
T. Mayor's Newsletter
S. Walang Ibinigay na Sagot
T. CW_Result of Request
S. Walang Ibinigay na Sagot

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video