Inacknowledge ni: Oak311 Call Center

Illegal Dumping Kinilala

3400-3498 Linden Street Oakland, CA 94608, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

542894

Submitted To:

City of Oakland - OLD

Kategorya:

Illegal Dumping

Tiningnan:

216 beses

Lugar:

Clawson

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

462385

Nilagyan ng Tag:

trash

Deskripsyon

Construction debris inside black bags at the intersection of 34th and san Pablo


  • Kinilala City of Oakland (Beripikadong Opisiyal)

Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video