Street - Snow/Ice Inilagay sa Artsibo

2109 30th Ave S Minneapolis 55406, United States Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 320

ID ng Isyu:

5440277

Submitted To:

Minneapolis 311

Category:

Street - Snow/Ice

Tiningnan:

39 beses

Lugar:

Seward

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

330549

Nilagyan ng Tag:

snow

Deskripsyon

The city completely plowed in the alley with ice

ay nagtanong din...
T. Enter the address or intersection closest to the snow/ice location
S. Walang Ibinigay na Sagot
T. If Other, please specify:
S. Walang Ibinigay na Sagot
T. Any other details?
S. Walang Ibinigay na Sagot
T. Is the problem by a school?
S. No
T. What is the specific problem?
S. Alley Approach

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.