Tallllll grass Inilagay sa Artsibo

4205 Edwards Mill Road Raleigh, NC 27612, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

545163

Submitted To:

Raleigh City Hall

Kategorya:

Other Issues not noted above

Tiningnan:

318 beses

Lugar:

Northwest

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Deskripsyon

Yard is 2' tall. 2nd report never mowed After 1st report


2 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.