Graffiti - OTHER Inilagay sa Artsibo

3600 13th Ave Oakland 94610, United States Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 124640

ID ng Isyu:

5473804

Submitted To:

City of Oakland

Category:

Graffiti - OTHER

Tiningnan:

56 beses

Lugar:

Glenview

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

882690

Nilagyan ng Tag:

graffiti

Deskripsyon

Graffiti on retaining wall at bus stop

ay nagtanong din...
T. What is the graffiti on?
S. NONE OF THESE
T. Is there offensive language used in the graffiti?
S. NO

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.