Miscellaneous Buksan

125 Lebanon St Melrose, MA 02176, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

ID ng Isyu:

5475570

Submitted To:

City of Melrose

Kategorya:

Miscellaneous

Tiningnan:

193 beses

Lugar:

Melrose

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Deskripsyon

does Melrose require sidewalks be cleared after a storm? sidewalks along the Wyoming cemetery are not in great shape.

ay nagtanong din...
T. Please explain the issue:
S. snow on sidewalk

Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video