S-WASTE: Eviction Debris Inilagay sa Artsibo

2476 Jeffersonville Road Bibb, Georgia Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 0

ID ng Isyu:

5478909

Submitted To:

Macon-Bibb County

Category:

S-WASTE: Eviction Debris

Tiningnan:

100 beses

Lugar:

Macon

Inireport sa pamamagitan ng:

http://www.maconbibb.us

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

blocked

Deskripsyon

A family was evicted and their furniture is out on the curb in front of the property. We would like for it to be removed immediately.

ay nagtanong din...
T. Is there furniture to be moved?
S. yes, furniture on curb, yes, furniture in yard
T. How long has items been out?
S. 1 week

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.