Pothole / Road Surface Issue Inilagay sa Artsibo

Saint Petersburg FL Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 1569165

ID ng Isyu:

5483232

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

Pothole / Road Surface Issue

Tiningnan:

62 beses

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

pothole

Deskripsyon

pothole, 83rd Ave N & Orient Way NE, westbound lane.

ay nagtanong din...
T. Location of pothole?
S. 83rd Ave N & Orient Way NE
T. Describe the roadway surface where the pothole is located:
S. Walang Ibinigay na Sagot
T. Is this another roadway surface issue, like raised or slipping asphalt?
S. Walang Ibinigay na Sagot
T. If yes, please describe the surface issue:
S. Walang Ibinigay na Sagot

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.