Pothole Buksan

1–99 Sudbury Ct Acton 01720, United States Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

5484120

Submitted To:

Town of Concord

Kategorya:

Pothole

Tiningnan:

137 beses

Lugar:

Maynard

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

pothole

Deskripsyon

There are many dozens of potholes on either side

ay nagtanong din...
T. What is the exact location of the pothole?
S. all over the road
T. Is this pothole in the Town's Right of Way?
S. Yes

Mga Isyu sa Kalapit

Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video