Downed tree branch Buksan

297 Greenwich Avenue New Haven, CT Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 509510

ID ng Isyu:

5490178

Submitted To:

New Haven

Category:

Tree Trimming

Tiningnan:

105 beses

Lugar:

City Point

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

tree, snow

Deskripsyon

Resident reports downed tree branches from snow storm.


1 Komento

Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video