Pothole Inilagay sa Artsibo

1487–1493 Granby Rd Chicopee 01020, United States Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

5490872

Submitted To:

City of Chicopee

Kategorya:

Pothole

Tiningnan:

69 beses

Lugar:

Chicopee

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

pothole

Deskripsyon

Large pothole leaving Arby’s

ay nagtanong din...
T. Where is the pothole?
S. Driveway apron

3 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.