Được ghi nhận bởi: Washington, DC (DC 311)

Roadway Repair Được thừa nhận

1350 Upshur St Nw Washington, DC 20011, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

5505135

Submitted To:

DC 311

Danh mục:

Roadway Repair

Đã xem:

225 lần

Vùng lân cận:

Petworth

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

19-00129225

Đã gắn thẻ:

pothole

Mô tả

Chưa có phần mô tả.


  • Được thừa nhận DC 311 (Người dùng đã đăng ký)

Bình luận mới

Thay đổi trạng thái công khai không khả dụng cho vấn đề này.

Đính kèm: Ảnh Video