Downed tree branches Buksan

Legion Avenue New Haven, CT Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 537640

ID ng Isyu:

5526120

Submitted To:

New Haven

Category:

SNOW RELATED

Tiningnan:

62 beses

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

tree

Deskripsyon

Resident reports there are downed tree branches from last storm.


Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video