Stop Sign Down/Missing/Damaged Inilagay sa Artsibo

3920 Heritage View Trl Wake Forest, NC, 27587, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 520

ID ng Isyu:

5530238

Submitted To:

Town of Wake Forest

Category:

Stop Sign Down/Missing/Damaged

Tiningnan:

53 beses

Lugar:

Wake Forest

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

signs

Deskripsyon

The flags on top of two stop signs on Heritage Trail (and Prairie Smoke St.) should either be replaced or removed. Thank you!


Mga Isyu sa Kalapit

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.