Inacknowledge ni: Washington, DC (DC 311)

Construction – Erosion Runoff (DOEE) Kinilala

2405 37th St Nw Washington 20007, United States Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 0

ID ng Isyu:

5544313

Submitted To:

DC 311

Category:

Construction – Erosion Runoff (DOEE)

Tiningnan:

122 beses

Lugar:

Glover Park

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

19-00143391

Nilagyan ng Tag:

sidewalk

Deskripsyon

Construction fence fell over into sidewalk. Been like this for 2 days


1 Komento

  • Kinilala DC 311 (Rehistradong User)

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video