Inacknowledge ni: St. Petersburg, FL

Codes Compliance Kinilala

5735 8th Ave N St. Petersburg, FL 33710, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 0

ID ng Isyu:

5552023

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

Codes Compliance

Tiningnan:

50 beses

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

traffic

Deskripsyon

boat parked in yard. trucks blocking traffic on street.

ay nagtanong din...
T. What are you reporting?
S. Boat/RV/trailer/commercial vehicle issue
T. Is the reported address your home or business address?
S. No

6 Komento

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video