Pothole Inilagay sa Artsibo

4547 E Timrod St Tucson, AZ 85711, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 0

ID ng Isyu:

5561543

Submitted To:

City of Tucson

Category:

Pothole

Tiningnan:

28 beses

Lugar:

Tucson Ward 6

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

pothole

Deskripsyon

large pothole at the north west corner of Columbus and Calle de Madrid


Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.