Inacknowledge ni: Pinellas County

Code Enforcement Kinilala

2978 Cara Court palm harbor, Florida Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 339860

ID ng Isyu:

5575513

Submitted To:

Pinellas County

Category:

Code Enforcement

Tiningnan:

99 beses

Lugar:

Palm Harbor

Inireport sa pamamagitan ng:

http://www.pinellascounty.org

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

tree, street light

Deskripsyon

Dead/dying tree that is leaning and obstructing a street light.

ay nagtanong din...
T. Type of code violation
S. Exterior Home Repair; windows or paint

4 Komento

Public commenting and status changes are not available for this issue.