Health Dept. Buksan

472 Orange St New Haven, CT, 06511, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 467120

ID ng Isyu:

5582130

Submitted To:

New Haven

Category:

Private Property Issue

Tiningnan:

91 beses

Lugar:

East Rock

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

sidewalk

Deskripsyon

Dead cat in front yard at a house near orangeand Bradley, visible from orange st sidewalk. Has been there since at least 3/21


5 Komento

Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video