Traffic Signals/Crosswalks Inilagay sa Artsibo

113-177 Wells Street Hartford, CT 06103, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 3050

ID ng Isyu:

558642

Submitted To:

Hartford 311

Category:

Traffic Lights

Tiningnan:

720 beses

Lugar:

Downtown

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

signs, traffic, crosswalk

Deskripsyon

Walk sign doesn't light up. (Walk button and Don't Walk sign both work)

ay nagtanong din...
T. If possible please provide address or an intersection.
S. Walang Ibinigay na Sagot

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.