Trash & Recycling - Bin Replacement Buksan

40 Red Rock Terrace hamden, Connecticut Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

5596012

Submitted To:

Recycling & Solid Waste

Kategorya:

Trash & Recycling - Bin Replacement

Tiningnan:

63 beses

Lugar:

Hamden

Inireport sa pamamagitan ng:

http://www.hamden.com

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

blocked

Deskripsyon

my green large bin had its wheels broken off by the trash company. i need a replacement. i am too old to be dragging this thing around. thanks.


Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video