Được ghi nhận bởi: Lake Elsinore

Overgrown Vegetation Được thừa nhận

29469 Mariners Way Lake Elsinore 92530, United States Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 0

ID Vấn đề:

5608977

Submitted To:

City of Lake Elsinore

Category:

Overgrown Vegetation

Đã xem:

15 lần

Vùng lân cận:

Lake Elsinore

Đã báo cáo:

vào

Đã gắn thẻ:

overgrowth, blighted property

Mô tả

Weeds

cũng đã hỏi...
Hỏi. Nearest Cross Street(s)
Đáp. windjammer
Hỏi. Located on public or private property?
Đáp. Private
Hỏi. Type of vegetation?
Đáp. Weeds

3 Bình luận

Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video