Dead Animal Collection Đã lưu trữ

Exxon 2823 Capital Blvd, Raleigh, NC, 27604, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

5609898

Submitted To:

Raleigh City Hall

Danh mục:

Dead Animal Collection

Đã xem:

52 lần

Vùng lân cận:

Raleigh Council District B

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

457604

Đã gắn thẻ:

roadkill

Mô tả

k9 on the inbound side covered in a pink towel

cũng đã hỏi...
Hỏi. What type of animal?
Đáp. dog
Hỏi. Where is it located?
Đáp. in front of exxon

2 Bình luận

  • Được thừa nhận City of Raleigh 3 (Chính thức đã xác nhận)

  • Đã đóng City of Raleigh 3 (Chính thức đã xác nhận)

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.