Được ghi nhận bởi: City of Minneapolis

Street Light Outage Được thừa nhận

4033 Dupont Ave S Minneapolis 55409, United States Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 820

ID Vấn đề:

5655923

Submitted To:

Minneapolis 311

Category:

Street Light Outage

Đã xem:

92 lần

Vùng lân cận:

East Harriet

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

337955

Đã gắn thẻ:

street light

Mô tả

Chưa có phần mô tả.

cũng đã hỏi...
Hỏi. Enter the address or intersection closest to the street light location
Đáp. 40th and dupont
Hỏi. On what side of the street is the light?
Đáp. Even
Hỏi. Issue with the light
Đáp. Light Out
Hỏi. If Other, describe issue
Đáp. Chưa có Câu trả lời nào
Hỏi. Additional Information?
Đáp. Chưa có Câu trả lời nào

1 Bình luận

Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video