DCRA - Vacant Private Property Inspection Inilagay sa Artsibo

14 Franklin St Ne Washington 20002, United States Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 0

ID ng Isyu:

5666110

Submitted To:

DC 311

Category:

DCRA - Vacant Private Property Inspection

Tiningnan:

22 beses

Lugar:

Brentwood

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

19-00186440

Nilagyan ng Tag:

blighted property

Deskripsyon

No persons living in property for several years .. appears abandoned


Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.