Pothole Inilagay sa Artsibo

16-18 Beacon Pl Melrose, MA 02176, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

5666222

Submitted To:

City of Melrose

Kategorya:

Pothole

Tiningnan:

92 beses

Lugar:

Melrose

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

pothole

Deskripsyon

lots of deep potholes and cracks, please fix.

ay nagtanong din...
T. Is it on public or private property?
S. public

12 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.