Tree Trimming/Removal Inilagay sa Artsibo

7001 Onyx Dr N St Petersburg, FL 33702, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 0

ID ng Isyu:

5681162

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

Codes Compliance

Tiningnan:

31 beses

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

tree, sidewalk

Deskripsyon

tree branches overhanging where you have to duck to walk on the sidewalk

ay nagtanong din...
T. Location of tree
S. On City Property

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.