Alley Blading/Smoothing Inilagay sa Artsibo

4134 Dartmouth Avenue North St. Petersburg, FL Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 1142330

ID ng Isyu:

5682641

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

Alley Blading/Smoothing

Tiningnan:

38 beses

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

pothole

Ginawan ng duplikado ni:

5741605

Deskripsyon

Large pothole in the alley.

ay nagtanong din...
T. What is the issue?
S. Smoothing/resurfacing of dirt/gravel alley, Filling potholes in alley (dirt or paved)
T. Issue Description:
S. Walang Ibinigay na Sagot

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.