Inacknowledge ni: Missouri City, TX

Garbage Kinilala

507 Foxglove Dr Missouri City 77489, United States Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 1785

ID ng Isyu:

5689323

Submitted To:

Missouri City

Category:

Trash Screening

Tiningnan:

54 beses

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

trash

Deskripsyon

Garbage can out all day Thursday

ay nagtanong din...
T. Can it be seen from the street?
S. yes

4 Komento

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video