Pothole Đã lưu trữ

Cortland St Albany, NY, 12203, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 320

ID Vấn đề:

5689711

Submitted To:

City of Albany

Category:

Pothole

Đã xem:

31 lần

Đã báo cáo:

vào

Đã gắn thẻ:

pothole, traffic

Mô tả

Please fix all of the potholes along this street ASAP. they are very large and very deep in a high traffic area.

cũng đã hỏi...
Hỏi. Please provide exact location of the pothole?
Đáp. Cortland St between Hillcrest and Russel Rd
Hỏi. What type of pothole are you reporting? Please select from the options below:
Đáp. Deep Hole

  • City of Albany Admin 3 (Chính thức đã xác nhận)

  • Được thừa nhận DGS_Molly McGuire (Chính thức đã xác nhận)

  • Vincent (Người dùng đã đăng ký)

  • blue1286 (Người dùng đã đăng ký)

  • blue1286 (Người dùng đã đăng ký)

  • Vincent (Người dùng đã đăng ký)

  • Đã đóng DGS_Molly McGuire (Chính thức đã xác nhận)

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.