Non-functioning Street Lights Inilagay sa Artsibo

3600 Brook Rd Richmond, Virginia Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

(Panauhin)

ID ng Isyu:

570355

Submitted To:

OLD City of Richmond

Category:

Non-functioning Traffic Lights

Tiningnan:

273 beses

Lugar:

Laburnum Park

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

196915

Nilagyan ng Tag:

traffic, street light

Deskripsyon

Citizen states that the street light is only letting approximately three vehicles pass at a time. Traffic is backing up because of it.


Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.