Abandoned | Junk Vehicles Inilagay sa Artsibo

19461 Military Rd S SeaTac, WA 98188, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 0

ID ng Isyu:

5704932

Submitted To:

City of SeaTac

Category:

Abandoned | Junk Vehicles

Tiningnan:

33 beses

Lugar:

SeaTac

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

4762

Nilagyan ng Tag:

blighted property

Deskripsyon

I am concerned about the abandoned vehicles, disrepair of the outbuilding, and the rat infestation at this site.

ay nagtanong din...
T. Is this issue located on public or private property?
S. Private
T. Is the car blocking a fire hydrant, mailbox or driveway?
S. No

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.