Drainage Request Buksan

Metro-North-New Haven-State St 259 State St, New Haven, CT, 06510, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 540160

ID ng Isyu:

5704955

Submitted To:

New Haven

Category:

Drainage Request

Tiningnan:

176 beses

Lugar:

Downtown

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

drain problem

Deskripsyon

Water pooling near the track at state st station


Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video