Unlawful Depositing (Illegal Dumping) Buksan

1059 Pembroke Street Bridgeport, CT Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 258870

ID ng Isyu:

5714164

Submitted To:

City of Bridgeport

Category:

Unlawful Depositing (Illegal Dumping)

Tiningnan:

51 beses

Lugar:

Bridgeport

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

trash, sidewalk

Deskripsyon

TRASH AND DEBRI ON CURVE LINE IN STREET AND ON SIDE WALK IN FRONT OF PROPERTY MUST BE CLEANED

ay nagtanong din...
T. Is this on public or private property?
S. Private
T. What is the location (nearby intersection, milestone, landmark, etc.)?
S. MAPLE STREET

4 Komento

Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video