Graffiti - Private Property Buksan

2420 Santa Clara Ave Alameda, CA 94501, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 0

ID ng Isyu:

5722061

Submitted To:

City of Alameda

Category:

Graffiti - Private Property

Tiningnan:

55 beses

Lugar:

Alameda

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

graffiti

Deskripsyon

Graffiti on the wall in the back of Citi Bank


3 Komento

Public commenting and status changes are not available for this issue.