Manhole/Catch Basin Issue Đã lưu trữ

712-750 High St Westwood, MA, 02090, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 22170

ID Vấn đề:

5722272

Submitted To:

Town of Westwood, MA

Category:

Manhole/Catch Basin Issue

Đã xem:

37 lần

Vùng lân cận:

Westwood

Đã báo cáo:

vào

Đã gắn thẻ:

pothole, drain problem

Mô tả

Keeps sinking and needs to be re-structured, brought up to roadway.

cũng đã hỏi...
Hỏi. What is the problem?
Đáp. Sunken/Depressed Cover
Hỏi. Where is the issue located?
Đáp. Street

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.