Inacknowledge ni: Washington, DC (DC 311)

Sidewalk Repair Kinilala

1802 Adams Mill Rd Nw Washington, DC, 20009, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

5722705

Submitted To:

DC 311

Kategorya:

Sidewalk Repair

Tiningnan:

236 beses

Lugar:

Adams Morgan

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

19-00209035

Nilagyan ng Tag:

traffic, tree, sidewalk

Deskripsyon

Tree roots in tree box have pushed up sidewalk creating a dangerous tripping hazard. Recommend this location for flexipave. Given the high volume of pedestrian traffic we see people trip here all the time.


  • Kinilala DC 311 (Rehistradong User)

Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video