Street Light - White Bulb Buksan

339 Pennsylvania St Ne Albuquerque, NM, 87108, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

ID ng Isyu:

5734708

Submitted To:

City of Albuquerque

Kategorya:

Street Light

Tiningnan:

417 beses

Lugar:

La Mesa

Inireport:

noong

Deskripsyon

Street Light is out I’ve called about two weeks ago to get it fixed.


Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video