Sign Down Inilagay sa Artsibo

301 Brooks Ave Raleigh 27607, United States Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 300

ID ng Isyu:

5736237

Submitted To:

Raleigh City Hall

Category:

Sign Down

Tiningnan:

111 beses

Lugar:

Wade

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

460920

Nilagyan ng Tag:

signs

Deskripsyon

Sign is standing, but somebody spray paint vandalized it.

ay nagtanong din...
T. What type of sign is it?
S. Parking
T. Please describe the location and issue. (i.e. Intersection, Cross Street, etc)
S. On Eastbound Everett approaching Brooks - left side of street.

  • Kinilala City of Raleigh 3 (Beripikadong Opisiyal)

  • Isinara City of Raleigh 3 (Beripikadong Opisiyal)

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.