Được ghi nhận bởi: Swampscott, MA

Streetlight Out Được thừa nhận

22 Nichols St Swampscott, MA, 01907, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

ID Vấn đề:

5737544

Submitted To:

Town of Swampscott

Danh mục:

Streetlight Issues

Đã xem:

1070 lần

Vùng lân cận:

Swampscott

Đã báo cáo:

vào

Mô tả

Pole #15 Street light is out.

cũng đã hỏi...
Hỏi. What is the location of the pole?
Đáp. Nichols Street swampscott ma
Hỏi. What type of pole is it?
Đáp. Wood
Hỏi. Do you know the pole number?
Đáp. 15

Bình luận mới

Thay đổi trạng thái công khai không khả dụng cho vấn đề này.

Đính kèm: Ảnh Video