Inacknowledge ni: Taunton, MA

Berms & Aprons Kinilala

595 Burt Street Taunton, MA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

5745008

Submitted To:

City of Taunton

Kategorya:

Berms & Aprons

Tiningnan:

465 beses

Lugar:

Taunton

Inireport:

noong

Deskripsyon

Please speak to resident at this location (#595). Is there anything that can be done to alleviate the excessive amount of water that is pooling in front of his property & less so @ #585.


Mga Isyu sa Kalapit

Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video