Tree Issues (Internal) Buksan

135 Grandview Ave Bridgeport, CT, 06606, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 352765

ID ng Isyu:

5762681

Submitted To:

City of Bridgeport

Category:

Tree Issues (Internal)

Tiningnan:

31 beses

Lugar:

Bridgeport

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

tree

Deskripsyon

Tree with falling limbs into property - tree may be in adjacent lot


Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video