Police - Homeless Encampments Mở

401–445 Mosley Ave Alameda 94501, United States Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 1785

ID Vấn đề:

5763643

Submitted To:

City of Alameda

Category:

Police - Homeless Encampments

Đã xem:

67 lần

Vùng lân cận:

Alameda

Đã báo cáo:

vào

Đã gắn thẻ:

homeless

Mô tả

Chưa có phần mô tả.


12 Bình luận

Bình luận mới

Tôi muốn...

Đính kèm: Ảnh Video