Graffiti - Business Districts Buksan

2417 Central Ave Alameda 94501, United States Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 12970

ID ng Isyu:

5766527

Submitted To:

City of Alameda

Category:

Code Enforcement

Tiningnan:

23 beses

Lugar:

Alameda

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

graffiti

Deskripsyon

SKUNCHONE tag on UPS location


3 Komento

Public commenting and status changes are not available for this issue.