General Bus Request/Incident Buksan

Burr St & Concord St East Haven, CT, 06512, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

5766568

Submitted To:

CT Transit - New Haven

Kategorya:

General Bus Request/Incident

Tiningnan:

326 beses

Lugar:

East Shore

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

bad driving

Deskripsyon

Bus Stop blocking by illegal parking when Luv’ N Hair Salon is open.


Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video